Mushi Herbal Natural
TZS 8,000
Maelezo ya Bidhaa
MUSHI HERBAL NATURAL – SHAMPOO YA MIMEA ASILIA 🌿
Jali nywele zako kwa Mushi Herbal Natural! Shampoo iliyotengenezwa kwa mimea asilia kwa ajili ya utunzaji wa nywele na ngozi ya kichwa.
✅ Husaidia kutunza nywele na ngozi ya kichwa
✅ Husaidia kupunguza kukatika kwa nywele
✅ Husaidia nywele kuwa na mwonekano mzuri
🌿 UZURI WA ASILI, NYWELE ZAKO AFYA YAKO!
💰 Bei: TSh 8,000 kwa chupa.
📲 Kuagiza kupitia WhatsApp: 0764353238
Wasiliana nasi kwa maelezo zaidi na kuagiza.
Tathmini
Bado hakuna tathmini.